Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

3 ก.ย. 2557 10:09 #21

เรียน คุณNat
กรณีนี้แนะนำให้ทานแบบต้มจะดีกว่าครับ(ถ้าทานไหว) จะสดกว่า และซึมซับเข้าร่างกายได้เร็วกว่า
...แต่ถ้าไม่สะดวก หรือทานไม่ไหว ก็ทานแบบเม็ดก็ได้ครับ
ราคาชุดละ 400 บ. (ทานได้ 1 เดือน)
ทานเช้า 8 เม็ด เย็น 8 เม็ด ...ทาน 2 วันติดกัน และเว้นไปอีก 10 วัน ก็กลับมาทานแบบเดิม (ทานจนถึงคลอดได้เลยครับ)
ขอบคุณครับ
** คุณสมบัติเหมือนกัน  ***
ราคาไม่รวมค่าจัดส่ง EMS 80 ถ้าลงทะเบียน 50 บ.

125.24.135.134

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image