sasi

sasi

ผู้เยี่ยมชม

sasi_born@hotmail.co.th

ถามเรื่องยา (2091 อ่าน)

6 ส.ค. 2556 15:14

ผู้ใหญ่ที่บ้านปวดขามาก ไปซื้อยาที่มีชื่อภาษาไทยว่า ยาเต่ากวาง จะมีลักษณะเป็นกล่องสีแดงข้างกล่องมีแต่ภาษาจีนเต็มไปหมด ทีนี้อยากได้อีก
ก็เลยอยากถามทางร้านว่ามียาชื่อแบบดังกล่าวอยู่ไหมคะ ถ้ามีราคาเท่าไหร่ ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรค่ะ

119.42.85.46

sasi

sasi

ผู้เยี่ยมชม

sasi_born@hotmail.co.th

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

7 ส.ค. 2556 17:31 #1

เรียน คุณsasi
ขออภัยครับ จะไม่มีครับ
แต่ถ้าสนใจตัวอื่นๆ ก็สามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ
ขอบคุณครับ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image