อมร

อมร

ผู้เยี่ยมชม

a.mornp@hotmail.com

รับจัดยาสมุนไพรตามสั่งหรือเปล่าคะ (5833 อ่าน)

4 ก.พ. 2556 22:56

เนื่องจากดิฉันมีสูตรยาสมุนไพรที่ต้องการทดลองรักษา โรคเบาหวาน แต่เนื่องจากอยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกเดินทางไปที่ร้าน ไม่ทราบว่าทางร้่านรับออเดอร์หรือเปล่าคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าคะ

27.55.169.135

อมร

อมร

ผู้เยี่ยมชม

a.mornp@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

5 ก.พ. 2556 10:41 #1

เรียน คุณอมร
ถ้าเป็นตำรายาจีนทางร้านเรารับครับ
ขอบคุณครับ(โดยส่งมาที่ email earsaireasy@gmail.com ก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ

125.24.100.249

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

Aepey

Aepey

ผู้เยี่ยมชม

b.aepey@gmail.com

1 มิ.ย. 2559 16:25 #3

ขอโทษนะคะ ถ้ามีสมุนไพรให้จัดตามสั่ง ได้มั้ยค่ะ มีสูตรอยู่แล้วค่ะ แต่คือไม่อยากมาชั่งตวงเองไม่สะดวกอ่าค่ะ
อยากให้แพ็คสมุนไพรให้ตามสั่งอ่าค่ะ รบกวนตอบด่วนนะค่ะ Line:aepey

171.101.69.37

Aepey

Aepey

ผู้เยี่ยมชม

b.aepey@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image