thareerat

thareerat

ผู้เยี่ยมชม

thareerat_9549@hotmail.com

ผ่าตัดริดสีดวงมาค่ะ ทานเหล่งเอี๊ยง ได้มั้ยคะ (828 อ่าน)

21 ม.ค. 2556 19:00

รบกวนสอบถามค่ะ คือเพิ่งไปผ่าตัดริดสีดวงมาค่ะ ตอนนี้ผ่านมา 4 เดือนแล้ว แต่ยังไม่หาย
มีอาการเลือดออกเวลาถ่ายบ้าง และบวมค่ะ แต่ไม่เคยทานเหล่งเอี้ยงมาก่อน ไม่ทราบว่า
ถ้าทานตอนนี้จะมีผลช่วยรักษาให้อาการดีขึ้นมั้ยคะ

182.52.208.233

thareerat

thareerat

ผู้เยี่ยมชม

thareerat_9549@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

21 ม.ค. 2556 20:29 #1

เรียน คุณ thareerat เบื้องต้นสามารถทานได้ครับ...แต่ควรปรึกษาคุณหมอที่ผ่าเพิ่มเติมด้วยดีกว่า
ทั้งนี้ทางร้านก็มียาบรรเทาริดสีดวงจำหน่ายครับ ราคาชุดละ 120 บ. เท่านั้น ..หรือถ้าสะดวกมาให้คุณหมอที่ร้านจับชีพจรเพื่อดูธาตุในร่างกายจะดีกว่าครับ จะได้รู้สาเหตุไปเลยคับ
และระหว่างนี้ควรงดอาหารประเภท: หน่อไม้ ของทอด อาหารเผ็ด และเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์ครับ
ขอบคุณครับ

125.24.138.85

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image