pakkapat

pakkapat

ผู้เยี่ยมชม

z-railway@hotmail.com

สอบถามเกี่ยวกับจับซาไท้เป้า (1598 อ่าน)

30 มี.ค. 2555 22:39

อยากทราบว่าแบบเม็ดกับแบบต้มต่างกันไหมค่ะ?? เห็นคนส่วนมากจะบอกว่าทานแบบต้มจะดีกว่าได้ประโยชน์ครบกว่าเพราะเพิ่งต้มเองใหม่ๆๆ กลัวทานแบบเม็ดแล้วจะได้ประโยชน์น้อยกว่า

แล้วแบบต้มเองถ้าเพิ่มโสมเข้าไป โสมมีสรรพคุณอะไรบ้างค่ะ??

61.90.118.105

pakkapat

pakkapat

ผู้เยี่ยมชม

z-railway@hotmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

2 เม.ย 2555 16:44 #1

จับซาไท้เป้าแบบเม็ด คุณสมบัติไม่ต่างจากแบบต้มครับ แต่ต้องทานจำนวนมากกว่า โดยทานครั้งละ 8 เม็ด เช้า-เย็น 2 วันติดกัน และเว้นไปอีก 10 วันจึงทานแบบเดิม โดยแบบเม็ดจะสะดวกในการพกพาครับ สำหรับคนที่ทำงานบริษัทหรือไม่มีเวลาต้มเอง
ราคาชุดละ 400 บาท ครับ ทานได้ 4 ครั้ง (10 วัน ทาน 1 ครั้งครับ)
(...ส่วนแบบต้มและใส่ยาตัวอื่นเพิ่มเติม เช่น โสม เป็นการใส่เพื่อเพื่อบำรุงร่างกายในส่วนอื่นๆของร่างกาย ให้ไม่อ่อนเพลียง่าย เพราะบางทีคุณแม่ที่ตั้งครรภ์อาจจะพักผ่อนน้อย หรือเกิดความเครียดได้)
หากมีข้อสงสัยสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ หรือสอบถามตรงที่ 02-234-1519
ขอบคุณครับ

125.24.137.69

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image