เอ้

เอ้

ผู้เยี่ยมชม

pintip.chakkurueang@hotmail.com

สอบถามค่ะ (1204 อ่าน)

4 เม.ย 2555 14:49

สวัสดีค่ะ

ต้องการสอบถามยารักษาภูมิแพ้หน่อยคะ ดิฉันจะแพ้ฝุ่นและแพ้อากาศเป็นประจำ ถ้าหากฝนจะตก จะมีอาการคัดจมูก
น้ำมูกไหล จามบ่อยมาก ก่อนฝยตก คือถ้ามีอาการนี้เกิดขึ้นก็จะทราบเลยค่ะว่าฝนกำลังจะตก หรือถ้าอยู่บริเวณที่มีฝุ่นมากๆ ก็จะมีอาการดังกล่าวค่ะ ทานยาแก้แพ้ก็หาย แต่ว่าแค่หยุดอาการเหล่านี้ แต่ไม่หายขาดค่ะ มียาจีนตัวไหนแนะนำได้บ้างคะ

ขอบคุณค่ะ

118.172.210.255

เอ้

เอ้

ผู้เยี่ยมชม

pintip.chakkurueang@hotmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

4 เม.ย 2555 16:01 #1

เรียน คุณเอ้
ถ้าสะดวกอยากให้ซินแส มาดูอาการโดยตรงจะดีกว่าครับ เพราะอาจเกิดได้หลายสาเหตุครับ
โดยสามารถติดต่อนัดล่วงหน้าได้ที่ 02-234-1519 (หรือจะโทรมาปรึกษาเพิ่มเติมก็ได้ครับ จันทร์-ศุกร์ 10.00-16.00 น. )
ขอบคุณครับ

125.24.145.171

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image