เหลือง

เหลือง

ผู้เยี่ยมชม

duang-thotsaphorn@hotmail.com

สอบถามราคาเพียงเกี้ยงอึ้ง (1699 อ่าน)

18 มิ.ย. 2555 08:11

ไม่ทราบว่าราคาเพียงเกี้ยงอึ้งตอนนี้เม็ดละเท่าไหร่ และไม่ทราบว่าของแท้ดูอย่างไร ร้านขายยาจีนทั่วๆไปเชื่อถือได้หรือไม่ ร้านเอี๊ยะแซเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรงหรือเปล่า ต้องการหาซื้อแต่ขาดความมั่นใจกลัวของปลอม มีเช็คราคาที่ร้านเวชพงศ์แล้วแพงกว่าที่อื่นมากๆ

203.130.132.130

เหลือง

เหลือง

ผู้เยี่ยมชม

duang-thotsaphorn@hotmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

18 มิ.ย. 2555 11:02 #1

เรียน คุณเหลือง ราคาเม็ดละ 1,700 ครับ...ของแท้ อาจจะขอกล่องจากทางร้านดูครับ ว่ามีทะเบียนหรือไม่และกล่องต้องสีไม่ซีด และควรหาร้านที่ไว้ใจได้ มีประวัติยาวนาน โดยอาจถามจากคนรู้จัก หรือหาข้อมูลจากสื่อต่างๆ เช่น internet ก็ได้ครับ
...ส่วนทางร้านเราไม่ได้เป็นตัวแทนโดยตรงครับ แต่นำผ่านจากตัวแทนที่ไว้ใจได้...ส่วนราคาร้านอื่นๆก็อาจจะขึ้นอยู่กับปัจจัยของแต่ละร้านครับ
ขอบคุณครับ

125.24.115.183

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image