หนุ่ย

หนุ่ย

ผู้เยี่ยมชม

Narongrit.songtip@gmail.com

ไม่ทราบว่ามียา 2 ตัวนี้ขายมั้ยครับ (895 อ่าน)

26 ก.ย. 2555 21:42

มี 2 ตัวครับ 1.แปะก๊วยจิงเช่า 2.ปั๋วลี่น้อย
ไม่ทราบว่ามีขายมั้ยครับราคาเท่าไหร่ สรรพคุณของแต่ละตัวคือแก้อะไรครับพอดีว่ามีคนแนะนำให้ต้มคู่กันให้คุณพ่อทานรักษามะเร็งน่ะครับ

203.144.144.164

หนุ่ย

หนุ่ย

ผู้เยี่ยมชม

Narongrit.songtip@gmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

27 ก.ย. 2555 20:05 #1

เรียน คุณหนุ่ย
ทางร้านมีจำหน่ายครับ ราคาชุดละ 80 บาท(เกรด 1) สรรพคุณคือช่วยเกี่ยวกับโรคมะเร็งได้ครับ รวมถึงสามารถดับพิษที่ตับได้... โดยควรต้มทานแทนน้ำเรื่อยๆครับ
(ราคาไม่รวมค่าจัดส่งครับ)
ขอบคุณครับ

125.24.101.50

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image