กุ้ง

กุ้ง

ผู้เยี่ยมชม

kung12@gmail.com

จับซาไท้เป้า แบบใส่โสม (1079 อ่าน)

2 พ.ย. 2555 16:08

สนใจ จับซาแบบใส่โสมค่ะ ไม่ทราบต่างแบบไม่ใสยังไงคะ และราาเท่าไรคะ
(พี่สาวเคยไปซื้อแบบธรรมดา แถวเยาวราชราคา 80 บาท ยาขึ้นราเยอะมาก ร้านเค้าไม่รับคืนด้วย บอกซื้อแล้วไม่รับคืน ทั้งที่แค่ วันเดียวเอง ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรคะ)

125.24.135.241

กุ้ง

กุ้ง

ผู้เยี่ยมชม

kung12@gmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

5 พ.ย. 2555 11:50 #1

เรียน คุณกุ้ง
แบบใส่โสมจะช่วยสำหรับ คุณแม่ที่พักผ่อนน้อยมีอาการล้า หรือภาวะความเครียดครับ โดยราคาชุดละ 200 บาท
...ส่วนกรณีที่ขึ้นรา อาจเกิดการเก็บยาที่ไม่ได้มารฐาน หรือคุณภาพยาที่ค่อนข้างเก่าครับ (ในกรณีของทางร้านจะมีการเก็บยาต่างๆในภาชนะที่มิดชิดแน่นอนครับ)
ขอบคุณครับ

125.24.121.198

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image