วุ้น

วุ้น

ผู้เยี่ยมชม

woonwoon@hotmail.com

ยารักษาสิว (777 อ่าน)

6 พ.ค. 2556 13:01

เมื่อเดือนก่อน สั่งยารักษาสิวไป 5 ชุด กินแล้วดีขึ้นมาก อยากถามว่าต้องกินเพิ่มอีกหรือไม่คะ (ตอนนี้หน้ามีสิวน้อยลงเยอะมาก)
แล้วถ้าเพื่อนฝากซื้อต้องบอกเพศ อายุ น้ำหนัก ด้วยหรือไม่คะ
ขอบคุณค่ะ

125.24.140.230

วุ้น

วุ้น

ผู้เยี่ยมชม

woonwoon@hotmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

8 พ.ค. 2556 14:13 #1

เรียน คุณวุ้น
1. ถ้าเป็นไปได้ทานต่ออีกก็ดีครับ แะควรงด หน่อไม้ ของทอด ของเผ็ด ด้วยนะครับ
2. กรณีของเพื่อนถ้าไม่สะดวกมาที่ร้าน ก็แจ้งรายละเอียดข้างต้นมาทาง email ก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ

125.24.125.223

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image