ฝน

ฝน

ผู้เยี่ยมชม

Fo_n_dan@hotmail.com

สอบถามเรื่องยาบำรุงค่ะ (1301 อ่าน)

7 ต.ค. 2556 16:19

อยากสอบถามว่ามียาจีนที่บำรุงร่างกายไหมค่ะ พอดีว่าดิฉันเป็นคนที่มีรูปร่างผอมมาก กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วนสักทีค่ะไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร รบกวนด้วยนะค่ะ.

58.9.155.186

ฝน

ฝน

ผู้เยี่ยมชม

Fo_n_dan@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

8 ต.ค. 2556 12:27 #1

เรียน คุณฝน
กรณีนี้ ถ้าสะดวก แวะมาที่ร้านเพื่อให้ซินแส(คุณหมอ) ทางร้านจับชีพจรไปเลยจะดีกว่าครับ เพื่อให้รู้ธาตุในร่างกายจะได้ทราบสาเหตุและจัดยาได้ถูกต้องครับ โดยสามารถนัดได้ที่ 02-234-1519 หรือจะนัดผ่านทางนี้ก็ได้ครับ แต่ถ้าไม่สะดวกเดี๋ยวจะแจ้งคุณหมอให้ทราบและจะติดต่อกลับไปอีกทีครับ
ขอบคุณครับ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image