รุ่งนภา

รุ่งนภา

ผู้เยี่ยมชม

mayom_69@hotmail.com

สอบถามยา และราคาค่ะ (1373 อ่าน)

11 พ.ย. 2556 12:34

คือไหล่ตรงไหปลาร้ามันบวมขึ้นมาค่ะ ไปหาหมอหลายครั้งแล้ว หมอผ่าเอาชิ้นเนื้อไปตรวจก้ไม่พบว่าเป็นโรคร้ายอะไร กินแก้อักเสบ และยาฆ่าเชื้อมาตลอดหลังผ่าตัด ก้ยังไม่หาย แถมตอนนี้มันบวมเพิ่มขึ้นมาที่ใต้รักแร้ แถมตรงที่เดิมก็เหมือนจะบวม และ มีอาการปวดเพิ่มขึ้นมาอีก พอจะมียาสมุนไพรชนิดไหนช่วยได้มั้ยคะ และราคาแพงมากหรือป่าว เพราะตอนนี้ใช้สิทธิประกันสังคมรักษาจะย้ายไปโรงพยาบาลอื่นก็กลัวค่ารักษาจะแพงกลัวจะไม่มีปัญญาจ่าย เลยอยากลองกินพวกสมุนไพรเผื่อจะช่วยรักษาได้ รบกวนด้วยนะคะ

125.24.228.1

รุ่งนภา

รุ่งนภา

ผู้เยี่ยมชม

mayom_69@hotmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

11 พ.ย. 2556 13:11 #1

กรณีนี้ ถ้าสะดวก แวะมาที่ร้านเพื่อให้ซินแส(คุณหมอ) ทางร้านจับชีพจรไปเลยจะดีกว่าครับ เพื่อให้รู้ธาตุในร่างกายจะได้ทราบสาเหตุและจัดยาได้ถูกต้องครับ โดยสามารถนัดได้ที่ 02-234-1519 หรือจะนัดผ่านทางนี้ก็ได้ครับ แต่ถ้าไม่สะดวกเดี๋ยวจะแจ้งคุณหมอให้ทราบและจะติดต่อกลับไปอีกทีครับ(โดยปกติราคายา ไม่แพงครับ จะอยู่หลักร้อยจนถึงพันต้นๆ)
ขอบคุณครับ

125.24.101.51

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image