ภัทรวดี

ภัทรวดี

ผู้เยี่ยมชม

nokyoong22@hotmail.com

รีวิว จับซาไทเป้า (1699 อ่าน)

12 พ.ย. 2556 10:41

ได้ซื้อยาจับซาไทเป้าจากทางร้านทาน ตั้งแต่ท้องได้ 5 เดือนกว่าๆ ตอนนี้น้องคลอดมาได้เกือบ 5 เดือนแล้ว น้องผิวสวยมาก ผิวขาวใสสะอาด ทั้งๆที่พ่อกับแม่ก็ไม่ได้ขาวมากค่ะ และแข็งแรงมาก ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยไม่สบายหรืองอแง เลยค่ะ ซึ่งดิฉันคิดว่าน่าจะเป็นผลจากการกินยาจีน จับซาไทเป้าค่ะ ขอบคุณทางร้านมากๆค่ะ มีรูปน้องมาให้ชมด้วยค่ะ

118.173.82.173

ภัทรวดี

ภัทรวดี

ผู้เยี่ยมชม

nokyoong22@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

12 พ.ย. 2556 10:49 #1

เรียน คุณภัทรวดี
ลูกน่ารักมากเลยครับ ขอขอบคุณสำหรับคำชมครับ หากมีข้อสงสัยอื่นๆก็สามารถปรึกษาเพิ่มเติมได้ครับ
ขอบคุณครับ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image