แม่ติ๋ว เชียงใหม่ค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

tiw_ln29@hotmail.com

รีวิว หลังทานจับซาไท้เป่า (1568 อ่าน)

13 พ.ย. 2556 16:30

:h: ต้องยกนิ้วให้เลยค่ะ สำหรับ จับซาไท้เป่า ของร้าน เอี๊ยะแซ ซื้อของที่นี่ทานเหมือนกันค่ะ ทานตั้งแต่ 5 เดือน ผลที่ประทับใจมากๆทุกวันนี้ คือ ลูกชายสุขภาพแข็งแรง มะรืนนี้ จะครบ 1 ขวบพอดี ยังแข้งแรง สมบูรณ์ ค่ะ เห็นในเฟสมีลูกค้ามารีวิว เลยอยาก บอก แม่ๆ ทุกท่านว่า ยาของทางร้าน สด ใหม่ และมีคุณภาพ ดีจริง สองสามวันก่อนยังแอบคิดเลยว่าถ้ามียาบำรุงสำหรับเด้กได้ก้คงจะดี และคงต้องซื้อให้ลูกทานตลอด การันตรี จริงๆค่ะ

171.100.98.163

ผู้เยี่ยมชม

tiw_ln29@hotmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

14 พ.ย. 2556 13:56 #1

ขอบคุณสำหรับความไว้วางใจครับ น้องน่ารักมากครับ
หากมีข้อสงสัยอะไรสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ
ขอบคุณครับ:-_-:

125.24.108.193

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image