ผึ้ง

ผึ้ง

ผู้เยี่ยมชม

peungg@hotmail.com

สอบถามเหล่เอี๊ยง (1290 อ่าน)

11 ธ.ค. 2556 12:58

[size=150%]เคยซื้อเหล่งเอี๊ยงของร้่านเอี๊ยะแซไป ตอนที่ผ่าตัดเมื่อ 2 เดือนก่อน ทานแล้วดีมาก หายระบมเร็วมาก ตอนแรกคิดว่าต้องพักเป็นเดือน แต่แค่ไม่กี่วันก็รู้สึกปกติ(แต่อาจไม่100%นัก) ทั้งนี้จะถามว่าถ้าไม่ได้ผ่าตัด สามารถทาน***ๆได้มั้ยคะ มีคนบอกว่าสามารถแก้ร้อนในได้ดี)
ขอบคุณค่ะ[/size]

125.24.137.213

ผึ้ง

ผึ้ง

ผู้เยี่ยมชม

peungg@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

12 ธ.ค. 2556 14:33 #1

เรียน คุณผึ้ง
สามารถทานต่าน้ำได้เลยครับ
จะช่วยคลายความร้อนในตัวได้ครับ ให้ร่างกายสดชื่นลดอาการล้าได้
ขอบคุณครับ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image