ณัฎฐกานต์ค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

add1234_aa@hotmail.co.th

ค่ะแฟนเป็นมะเล็งลำไส้ใหญ่ระยะที่3ตอนนี้ลามไปถึงไต2เซนแล้วค่ะ หนูควรซื้อยาตัวไหนให้แฟนกินค่ะ แต่หมอที่มหาราชเชียงใหม่นัดคีโมวันที่7ก.คนี้ค่ะ (725 อ่าน)

30 มิ.ย. 2557 20:23

[center]:y:[/center]

223.205.125.179

ผู้เยี่ยมชม

add1234_aa@hotmail.co.th

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

30 มิ.ย. 2557 20:48 #1

สามาาถทาน เพี้ยงเกียอึ๊งก็ได้ครับ โดยทานวันละ 2 แคปซูล เช้า เย็น(จะช่วยสร้างภูมิคุ้มกันให้ร่างกาย)
และ เหล่งเอี๊ยง ก็อาจจะให้ทาน ก่อน และ หลังให้คีโมด้วยครับ จะคลายความร้อนได้ดี
รวมถึงพยายามใช้วิธีธรรมชาติบำบัดด้วยครับ เช่น สภาพจิตใจ ไม่ให้อยู่ภาวะเครียด หรือ กังวล / อาหารการกินก็ต้องเลือกมากขึ้น เลี่ยงอาหารปรุงรส หรือ มีสารเคมี และอาจงดเนื้อสัตว์ โดยให้เน้นพวกปลาแทนครับ
...ในปัจจุบัน วิทยาศาสตร์การแพทย์ก้าวหน้าไปไกล ให้ใจเย็นๆครับ มีลูกค้าหลายท่าที่รักษาถกวิธี ปัจจุบันก็ใช้ชีวิตตามปกติครับ
ขอบคุณครับ

125.24.112.244

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image