เมฆ

เมฆ

ผู้เยี่ยมชม

cloundsky_bkk@gmail.com

สอบถาม การทานจับซาไท้เป้า แบบเม็ด (4605 อ่าน)

21 ก.ย. 2559 14:36

มีพี่ที่ทำงานแนะนำมาค่ะ บอกทานแล้วดีมาก ไม่มีป่วยเลย เด็กก็ขาวแข็งแรงด้วย
ไม่ทราบเริ่มทานได้เมื่อไร ทานยังไงคะ
เห็นช่วงนี้มีโปรโมชั่นถูกมากๆ
สนใจซื้อเลยค่ะ ขอรายละเอียดด้วย

125.24.108.65

เมฆ

เมฆ

ผู้เยี่ยมชม

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

earsaireasy@gmail.com

22 ก.ย. 2559 09:36 #1

เรียน คุณเมฆ
เริ่มทานได้ตั้งแต่ 5 เดือนครับ (รายละเอียด ตามไฟล์แนบได้เลยครับ)
ตอนนี้มีโปร ราคาพิเศษพร้อมส่งฟรีครับ
ยังไง ทักมาทางไลน์ เพิ่มเติมก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

125.24.114.252

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

เมฆ

เมฆ

ผู้เยี่ยมชม

26 ก.ย. 2559 11:31 #2

[size=150%]หลังจากที่ไปซื้อถึงร้าน และได้ลองทาน เมื่อวันเสาร์แล้ว ยังไม่เห็นผลอะไรเพราะเพิ่งทาน:^_^:
แต่มั่นใจสินค้าอยู่แล้ว รู้สึกสะดวกมากๆ ตอนพี่สะใภ้ท้อง ทานแบบต้ม เห็นอาเจียน ทุกรอบ แถม บางครั้งต้มจนลืม ยาไหม้ก็มี
พี่สะใภ้บอก บอกเสียดาย รู้งี้กินแบบเม็ดดีกว่า
(คราวหน้าคงให้ส่งทาง ปณ. นะคะ เพราะมั่นใจในร้านและสินค้าละ:w:)
ปล. ที่ร้านบริการดีมาก ให้ข้อมูลดีจริงๆ ถามมากๆก็ไม่รำคาญ เคยไปซื้อยาบางร้านถามมากไป คนขายไม่ขายให้เลย [/size]

125.24.100.126

เมฆ

เมฆ

ผู้เยี่ยมชม

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

27 ก.ย. 2559 09:51 #3

เรียน คุณเมฆ 
ขอบคุณมากครับ 

125.24.143.138

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

เมฆ

เมฆ

ผู้เยี่ยมชม

10 พ.ย. 2559 14:18 #4

ได้ของแล้วนะคะ ส่งเร็วมาก ...ของแถม ถูกใจมากค่ะ เข้าใจแถมนะคะ ขอบคุณมากๆ
ขวดนี้ขวดสุดท้ายละ รู้สึกร่างกายดีจริงๆ ไม่ค่อยล้า ไม่เมื่อยตัวเลย
จะไลน์ไปชม แต่ขอชมออกสื่อดีกว่า :hh:

125.24.117.239

เมฆ

เมฆ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image